เรื่องของเด็ก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กติกาการเข้าบอร์ด 5+ สมาชิกใหม่ที่มีชื่อสีเทา อ่านที่นี่

Go down

กติกาการเข้าบอร์ด 5+ สมาชิกใหม่ที่มีชื่อสีเทา อ่านที่นี่ Empty กติกาการเข้าบอร์ด 5+ สมาชิกใหม่ที่มีชื่อสีเทา อ่านที่นี่

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Feb 09, 2011 12:13 pm

เพื่อยืนยันการมีตัวตน ส่งเสริมการมีส่วนร่วมในเวบบอร์ด และจัดหมวดหมู่สมาชิก สำหรับบอร์ด 5+

ทำให้ครบทุกขั้นตอนนะครับ ต้องขออภัยที่ทำให้ลำบาก แต่เพื่อเป็นการรักษาเวบบอร์ดครับ

1. สมาชิกต้องแก้ไขรูปส่วนตัวที่แสดง ขอความร่วมมือ ห้ามรูปโป้นะครับ
กดที่นี่เพื่อแก้ไข [You must be registered and logged in to see this link.]

2. สมาชิกต้องมีการแนะนำตัวที่บอร์ดแนะนำตัว [You must be registered and logged in to see this link.]
โดย หัวข้อเรื่องกระทู้ จะใส่อะไรก็ได้
เนื่อหาภายในกระทู้
2.1 ชื่อเล่น หรือชื่อเล่นๆ ภายในเวบบอร์ดก็ได้
2.2 ระบุตัวเองว่าจะเข้ากลุ่มไหน เด็กหญิง เด็กชาย หรือเด็กเสือไบ อย่างใดอย่างหนึ่ง
2.3 อื่นๆ แล้วแต่อยากจะคุย

รายละเอียดการเข้าถึงบอร์ด 5+
1. เด็กหญิง สำหรับกลุ่มคนที่รักเด็กหญิง เพื่อเข้าบอร์ด เด็กหญิงเท่านั้น
2. เด็กชาย สำหรับกลุ่มคนที่รักเด็กชาย เพื่อเข้าบอร์ด เด็กชายเท่านั้น
3. เด็กเสือไบ สำหรับกลุ่มคนที่รักทั้ง เด็กชาย และ เด็กหญิง เข้าได้ทุกบอร์ด

***สุดท้ายหลังจาก Admin อนุมัติแล้ว คุณจะสามารถเข้าบอร์ด 5+ ได้

หากแอดมินอนุมัติแล้ว ชื่อของท่านจะเปลี่ยนสีไปตามกลุ่มครับที่ท่านเลือกครับ
หากท่านใดไม่เปลี่ยนสถานะ กลับไปดูกระทู้ของท่าน ว่าได้โพสท์ถูกต้องตามกฏข้างบนหรือไม่

lol!
Admin
Admin
Admin
Admin

คะแนน : 10736

https://webtaidin.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน