เรื่องของเด็ก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวครับ

Go down

แนะนำตัวครับ Empty แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by konsonten Mon Jun 13, 2011 10:51 pm

ผมชื่อ เซ้น นะครับ ผมชอบเด็กชายครับแต่ไม่รู้เป็นเพราะอะไรแต่ลึกๆผมอยากมีแฟนเป็นผู้หญิงนะครับยากแต่งงานอยากมีลูก
อนาคตผมก็ตั้งใจว่างั้นผมก็ถามตัวเองบ่อยๆว่าเป็นไรวะไมเด็กผู้ชายมันน่ากอดจังแต่ผมก็ไม่คิดไรมากหรอกครับแค่ให้เป็นประสบการณ์ในชีวิตของผม
แต่ยังไงผมก็ลงใหลในความเป็นเด็กชาย หรือว่าผทโรคจิตก็ไม่แน่ใจ เอาเป็นว่าผมก็ขอฝากตัวผมไว้ด้วยละกันนะครับ เพราะไม่มีใครรู้ว่าผมชอบแบบนี้เพราะผมก็เที่ยวกินเหมือนชายทั่วไป
เด็กผู้ชายนี่แหละที่น่ารักกว่าสิ่งอื่นใด ขอบคุณครับ ที่ช่วยอ่านจนจบ ใครมีคลิปดีๆก็แบ่งๆกันมั่งนะครับยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร๊าฟฟสวัสดีคร๊าฟฟฟ Twisted Evil
konsonten
konsonten
เด็กก่อนวัยเรียน
เด็กก่อนวัยเรียน

คะแนน : 11

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics