เรื่องของเด็ก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอแนะนำตัว เพื่อขอเข้ากลุ่มครับ

Go down

ขอแนะนำตัว เพื่อขอเข้ากลุ่มครับ Empty ขอแนะนำตัว เพื่อขอเข้ากลุ่มครับ

ตั้งหัวข้อ by isuzu2010 Sat Feb 12, 2011 1:46 am

2.1 ชื่อเล่น หรือชื่อเล่นๆ ภายในเวบบอร์ดก็ได้
ตอบ ผมชื่อ ติวเตอร์ครับ อายุ 30 ปีครับ
2.2 ระบุตัวเองว่าจะเข้ากลุ่มไหน เด็กหญิง เด็กชาย หรือเด็กเสือไบ อย่างใดอย่างหนึ่ง
ตอบ ชอบเด็กชายครับ
2.3 อื่นๆ แล้วแต่อยากจะคุย
ตอบ อยากให้บอร์ดนี้อยู่คู่กับคนที่รักเด็กอย่างผมไปนานๆ เลยครับ และยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
isuzu2010
isuzu2010
เด็กแรกเกิด
เด็กแรกเกิด

คะแนน : 3

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน